ChemNet
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :))))))))

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
xudududu
~oOo~ Level 021 ~oOo~
~oOo~ Level 021 ~oOo~
xudududu

Quê quán : Hà Nội

Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :)))))))) Empty
Bài gửiTiêu đề: Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :))))))))   Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :)))))))) Icon_minitime1Wed Oct 05, 2011 5:43 pm

- Trên đg Nghĩa Phát có một tiệm sinh tố cực rẻ cực ngon, chỉ 8k/ly. (Ko nhớ rõ số nhà...khi nào mún đi gọi tớ, sẽ bít thêm chi tiết)
- Trái cây dĩa...hẻm Lê Bình...30/dĩa....đảm bảo 2ng ăn phủ phê...toàn những loại trái cây đặc biệt: dưa lê, dưa lưới, dưa gang, xoài thái, nho mỹ, mít, đu đủ,...đặc biệt có rau cau ngon cực...cười nhăn răng
- Trái cây dằm 142 Lý Chính Thắng...có các loại như sầu riêng dằm bơ, trái cấy dằm yaour, sinh tố mít dừa,...khoảng 18k/ly.
- Quán Vương trên đường Nguyễn Thông...có bán bánh canh, súp cua, cháo lòng, gỏi cuốn, bún riêu, bún bò, bánh cuốn nóng, há cảo,...giá khoảng 15k/tô.
- Bánh Huế trên đg Nguyễn Thị Minh Khai khúc 1chiều có quán món Huế tên gì quên mất tiêu oy...mà bán bánh Huế ngon cực khoảng 25k/dĩa.
- Còn ai mún hẹn hò ở thể loại quán cà phê nào thì cứ hỏi tớ nhé...vd nhứ mún cà phê nhạc nhẹ, cà phê hương trầm, cà phê đèn hoa, cà phê đá, cà phê nước, cà phê nhạc sàn...gì gì đó thì để tập sau x giới thiệu tiếp nhé...h x phải đi chợ nấu cơm...buồn

banana_htnt
~oOo~ Level 045 ~oOo~
~oOo~ Level 045 ~oOo~
banana_htnt

Quê quán : Phú Yên

Bài gửiTiêu đề: Re: Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :))))))))   Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :)))))))) Icon_minitime1Wed Oct 05, 2011 6:30 pm

tớ là tớ muốn kiếm chỗ nào mà có thể vừa ăn vừa chơi đc đó (thích hợp cho việc đi chơi của nhóm nhỏ) cười nhăn răng . Xu biết chỗ nào giới thiệu đi. ^^!
xudududu
~oOo~ Level 021 ~oOo~
~oOo~ Level 021 ~oOo~
xudududu

Bài gửiTiêu đề: Re: Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :))))))))   Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :)))))))) Icon_minitime1Wed Oct 05, 2011 7:48 pm

Vừa ăn vừa chơi có nhiều hình thức:
1. Trà sữa: uống cũng có, ăn cũng có, wifi, đánh bài, xếp gỗ...
2. Đầm sen, suối tiên: đi dạo, đi bơi, picnic,...
3. Vườn xoài: picnic, đi dạo, chơi trò chơi lớn,...
4. Các trung tâm thương mại (nowzone, parkson, vincom,...) có chỗ ăn, chỗ uống, chỗ học bài, chỗ chơi vs chỗ ngắm đồ nữa,...
5. Nhà cá nhân (chọn nhà nào rộng rãi, mát mẻ, có chỗ để xe, chỗ nấu nướng, rửa ráy là ok).
....
banana_htnt
~oOo~ Level 045 ~oOo~
~oOo~ Level 045 ~oOo~
banana_htnt

Quê quán : Phú Yên

Bài gửiTiêu đề: Re: Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :))))))))   Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :)))))))) Icon_minitime1Sun Oct 09, 2011 6:36 pm

Tiếp tục đến các quán cafe đi Xu cười ngoác miệng
Admin
~oOo~ Level 001 ~oOo~
~oOo~ Level 001 ~oOo~
Admin

Quê quán : Đồng Tháp

Bài gửiTiêu đề: Re: Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :))))))))   Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :)))))))) Icon_minitime1Tue Oct 11, 2011 9:16 pm

^^ nếu mà làm được 1 loạt bài giới thiệu cụ thể có ảnh có giá thì hấp dẫn hơn nhỉ cười nhăn răng
xudududu
~oOo~ Level 021 ~oOo~
~oOo~ Level 021 ~oOo~
xudududu

Bài gửiTiêu đề: Re: Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :))))))))   Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :)))))))) Icon_minitime1Tue Oct 11, 2011 10:37 pm

ok...hứa hẹn sẽ có một bài gồm hình ảnh và giá cả đầy đủ...cười nhăn răng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :))))))))   Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :)))))))) Icon_minitime1

Mún ăn ngon cứ hỏi tớ :))))))))
Trang 1 trong tổng số 1 trang